Thai
 
   Member Login
Username :
Password :
   Search
   ปฏิทินกิจกรรม
พฤษภาคม 2019
อา.จ.อ.พฤ.
   Web link

 

 

องค์กรบริหารของศูนย์ประสานงานอนุสัญญาบาเซลฯ

 
   


ดร.สุพัฒน์  หวังวงศ์วัฒนา
(
Dr. Supat Wangwongwatana)
อธิบดีกรมควบคุมมลพิษ
(
Director General of Pollution Control Department)
Tel 0 2298 2121 Fax 0 2298 2129 Email : supat.w@pcd.pcd.go.th

 
 
   


นางมิ่งขวัญ  วิชยารังสฤษดิ์
(
Mrs. Mingquan Wichayarangsaridh)
รองอธิบดีกรมควบคุมมลพิษ
(Deputy Director General of Pollution Control Department)
Tel 0 2298 2138 Fax 0 2298 2991 Email: mingquan.b@pcd.go.th

 
 
    


นางสุณี  ปิยะพันธุ์พงศ์ 
(
Mrs. Sunee piyapanpong)
ผู้อำนวยการสำนักจัดการกากของเสียและสารอันตราย 
(Director of Waste and Hazardous Substance Mangement Bureau)
Tel 0 2298 2424 Fax 0 2298 2425 Email: sunee.p@pcd.go.th

 
 


นางสาวธีราพร  วิริวุฒิกร
(
Ms. Teeraporn Wiriwutikorn)
ผู้อำนวยการส่วนของเสียอันตราย

(Chief of Hazardous Waste Division)
Tel 0 2298 2437 Fax 0 2298 2427 Email: teeraporn.w@pcd.go.th
 

 
 


นางศรีอรุณ  สุขเจริญ 
(
Mrs. Sriaroon sukcharoen)
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
7 (Senior Environmental officer)
Tel 0 2298 2433 Fax 0 2298 2427 Email: Sriaroon.s@pcd.go.th 

 

   

    

  


นายภัทรพล  ตุลารักษ์
(
Mr. Patarapol Tularak)
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
7 (Senior Environmental officer)
Tel 0 2298 2436 Fax 0 2298 2427 Email: patarapol.t@pcd.go.th
 

 
        
   


นางสาวจงกล  ศรีไชย
(
Ms. Jonggol Sreechai)
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
6 (Environmental officer)
Tel 0 2298 2438 Fax 0 2298 2427 Email: jonggol.s@pcd.go.th


 
 
   


นางสาวเบญจวรรณ  โชคชัยตระกูลโพธิ์
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
6 (Environmental officer)
Tel 0 2298 2433 Fax 0 2298 2427 Email: nawanuch.t@pcd.go.th


 
        
   


นางสาวนวนุช  ทองแป้น
(
Ms. Nawanuch Thongpan)
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
6 (Environmental officer)
Tel 0 2298 2433 Fax 0 2298 2427 Email: nawanuch.t@pcd.go.th 
 

 
   
   
     


นางสาวมกรา  ทัพพุน 
(Ms. Makara Tappoon)
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
5 (Environmental officer)
Tel 0 2298 2435 Fax 0 2298 2427 Email: makara.t@pcd.go.th

 
  
  
   

   


นายธีรวัฒน์  อุดมจินดาสวัสดิ์
(
Mr. Tearawatn Udomjindasawas)
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
  (Environmental officer)
Tel 0 2298 2435 Fax 0 2298 2427 Email: Tea_watn@yahoo.com 

 
      
   
  


นางวริสรา  ประเสนมูล
(
Mrs. Warisara Prasenmoon)
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
  (Environmental officer)
Tel 0 2298 2435 Fax 0 2298 2427 Email: warisarapra@gmail.com
 

 

      
   
  


นางสาวปิยนันท์  อุดมแตง 
(
Ms. Piyanan Udomtang)
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
  (Environmental officer)
Tel 0 2298 2435 Fax 0 2298 2427 Email: sara_udom@yahoo.com
 

 
        


นางสาววัลลภา  แสนสีดา 
(
Ms. Wallapa Sanseeda)
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
  (Environmental officer)
Tel 0 2298 2436 Fax 0 2298 2427 Email: W_Sanseeda@hotmail.com  

 

 
   
   

     


นายประสบโชค  ทวีเดช
(Mr. Phasobchok Teweedate)
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
  (Environmental officer)
Tel 0 2298 2435 Fax 0 2298 2427 Email: mongkicky@hotmail.com
 

 
        


นายอัตวานนท์  จิ๋วให้พร 
(Mr. Attawanon Jiwhaiporn)
นักวิชาการสิ่งแวดล้อม
  (Environmental officer)
Tel 0 2298 2436 Fax 0 2298 2427 Email: atavanon@hotmail.com  

 
จำนวนผู้เยี่ยมชม Counters ครั้ง
สำนักจัดการกากของเสียและสารอันตราย กรมควบคุมมลพิษ กระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม โทรศัพท์ 0 2298 2433 โทรสาร 0 2298 2427